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TAARIFA KWA VYOMBO VYA HABARI

UTEUZI WA WAJUMBE WA BODI YA WAKURUGENZI YA TANTRADE
12 Julai, 2021, Dodoma.

Wazin wa Viwanda na Biashara Mhe. Prof. Kitila Mkumbo (Mb.), kwa Mamlaka aliyo
nayo kwa mujibu wa Sheria ya Maendeleo ya Biashara Tanzania ya 2009, Kifungu
cha 6(2) na ameteua Wajumbe saba (7) wa Bodi ya Wakurugenzi wa Mamlaka ya
Maendeleo ya Biashara Tanzania (TANTRADE).

Wajumbe hao walioteuliwa kwa kushauriana na Waziri wa Biashara na Maendeleo ya

Viwanda wa Serikali ya Mapinduzi ya Zanzibar Mhe. Omar Said Shaaban ni kama
ifuatavyo:

1. Bw. Ally Senga Gugu kutoka Wizara ya Viwanda na Biashara;

2. Dkt. Salim Hamad Suleiman kutoka Wizara ya Biashara na Maendeleo ya

Viwanda (SMZ);

Bi. Vumilia Lwoga Zikankuba kutoka Wizara ya Kilimo;

Bw_ John Marato Sausi kutoka Wizara ya Fedha na Mipango;

5. Bi. Dorice John Mgetta kutoka Jumuiya ya Wafanyabiashara wenye Viwanda
na Wakulima Tanzania (TCCIA);

6. Bw. Ahmed Suleiman Nassor kutoka Jumuiya ya Wafanyabiashara Wenye
Viwanda na Wakulima Zanzibar (ZNCCIA); na

7. Dkt. Jackline David Mkindi kutoka Taasisiya Wafanyabiashara wa
Mbogamboga na Matunda Tanzania (TAHA).

il

Uteuzi wa Wajumbe hao unaanza mara moja.
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Suzan C. Mshakangoto
Mkuu wa Kitengo cha Mawasiliano Serikalini
Wizara ya Viwanda na Biashara



